Alaxan (h/100, vỉ bấm)

115.000₫ 119.000₫ Còn hàng

Alaxan 325Mg là loại thuốc thuộc hãng dược United, với dược chất chính làParacetamol 325mg cũng như Ibuprofen 200mg. Thuốc có tác dụng lớn trong giảm các cơn đau cơ xương nhẹ đến trung bình ở các bộ phận xương khớp trên cơ thể cũng như đau do nhiều nguyên nhân khác nhau. Bởi tác dụng giảm đau rất tốt nên là sản phẩm được lựa chọn tin dùng bởi rất nhiều khách hàng.

Giá sản phẩm có thể thay đổi tuỳ thời điểm, vui lòng ghé trực tiếp Nhà thuốc để biết giá chính xác nhất

Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên.Thành phần: Ibuprofene 200mg, Paracetamol 325mgNhóm: Thuốc giảm đau - hạ sốt

 

Nội dung tùy chỉnh
Nội dung tùy chỉnh
popup

Số lượng:

Tổng tiền: